Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AD đọc topic này vào Game pm em gấp.

Go down

AD đọc topic này vào Game pm em gấp. Empty AD đọc topic này vào Game pm em gấp.

Bài gửi  loginI Wed Apr 07, 2010 9:02 am

Em là LoginI. Char farm của em là Ares vừa bị mất sạch đồ, cả Coin, tiền và trang bị mặc trên người. Chỉ còn lại SS, Mana point, Greater Healing Point, Scroll: Recovery, và Bless Scroll Escape: Fortress.

Thời gian outgame cuối cùng của em là khoảng 11g30 tối hôm 6/4/2010 (là hôm wa). Lý do đi ngủ.
Thời gian vừa ingame là 8g30 sáng 7/4/2010 (là hôm nay).

Sau khi thấy mất đồ đã có relog nhưng không ăn thua vì tưởng lỗi do SV. Đã có restart máy nhưng vẫn như vậy. Vậy set đồ của em vì lý do gì mà tung cánh bay? Xin AD làm rõ và PM cho em trong game hoặc wa nick yahoo Jude.DeCluer@yahoo.com

Set đồ trên và số Coin em farm đc là rất quan trọng. Vì vậy mong AD sẽ tìm lại cho em trong thời gian sớm nhất để tiếp tục theo đuổi SV và gầy dựng clan.
Em chưa từng share pass cho ai, chơi ở nhà nên khó bị keylog + địa pass.

Xin cám ơn AD
Thân, LoginI - L2.United
loginI
loginI

http://www.l2tun.the-up.com

AD đọc topic này vào Game pm em gấp. Empty Re: AD đọc topic này vào Game pm em gấp.

Bài gửi  fsdfsd Wed Apr 07, 2010 4:39 pm

vào không có gì hết , bị đứng yên , mất đồ , mất skill , trong khi mấy cái buff thì nó vẫn chạy và mất dần affraid

fsdfsd
Khách viếng thăm

- Similar topics