Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông tin từ [Admin]...

2 posters

Go down

Thông tin từ [Admin]... Empty Thông tin từ [Admin]...

Bài gửi  kanny Wed Mar 17, 2010 7:57 pm

Trước hết xin lỗi tất cả vì vụ việc server tự nhiên đứt bóng khoảng 30 phút!

Do máy chủ của Admin chắc có nuôi một tý Virus hay sao mà cứ chạy khoảng một thời gian lâu lâu là im ru pale
Với tình trạng này, chúng tôi đã có đến 3 người để canh chừng [ giống như nuôi bệnh ] máy chủ để ứng phó kịp thời Basketball
Và lời cuối
Chúng tôi xin thông báo khuya nay [ 17/03/2010 ] sẽ tạm dow máy chủ 5 giờ đồng hồ để sửa chữa Window và diệt mấy pé Virus !!!

Thời gian dow Kanny sẽ cố gắng cập nhật từ Admin và nhân viên sửa chữa để thông báo đến mọi người !

Hiện tại thỳ server đã vào lại bình thường
Và một tin vui rằng, server chúng ta đã có người đồng ý tài trợ với mức 1 triệu VNĐ/ 1 tháng
Admin sẽ nâng cấp đường truyền sau 2 tuần nữa [ ngày mai 18/03/2010 Admin bay đi Singapo để công tác, 2 tuần sao mới về]
[Mong mọi chuyện điều tốt đẹp với server của chúng ta, hy vọng nó hok bay theo Admin ]
Chúc mọi người vui vẻ và may mắn!
Lần cuối xin gởi lời xin lỗi chân thành nhất đến các gamer của L2TNFriends

Thay mặt cho [Admin]
[GM]Kanny bom
kanny
kanny
Admin

https://l2tn.forumotion.com

Thông tin từ [Admin]... Empty Re: Thông tin từ [Admin]...

Bài gửi  ĐầuBự Wed Mar 17, 2010 8:00 pm

Trước tiên mình xin gửi lời cáo lỗi chân thành đến tất cả các member L2TN do server đã hoạt động không được ổn định làm các bạn ức chế hay chán nản .Bài viết này mục đích mình xin thông báo đến các bạn về tinh hình Server của chúng ta trong thời gian tới :

1 . Tin vui : đã có nhà tài trợ cho Server chúng ta 1 line mạng đủ để đáp ứng nhu cầu Farm cũng như Pvp của các bạn được ' mướt " hơn .Do đã xuất hiện tình trạng Lag + delay .

2 . Server đang gặp vấn đề về Window , nhiều khi Server bị " Đơ " bắt buộc phải reset nếu mình đang trên server thì sẽ mở lại ngay ( như trường hợp chiều nay 17 - 03 - 2010 các bạn gặp phải là mình đã đi vắng ) .

NOTE : Do mình ko có ở Việt nam trong 1 tuần , nen chưa thể update mạng được ngay , mong các bạn thông cảm , ngay khi mình về sẽ lặp tức liên lạc với nhà cung cấp mạng .

Thân !
Thanks Kanny thân iu
Razz

ĐầuBự
Admin

- Similar topics