Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN

2 posters

Go down

1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN Empty 1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN

Bài gửi  mousebig Thu Mar 18, 2010 1:40 am

Thân chào AD và nhưng thành viên đã góp phần xây dựng nên L2TN!!!
Là 1 người đam mê l2 từ rất lâu trải qua biết bao phiên bản của L2 , lang thang khắp các server nước ngoài . Và rồi phát hiện ra sever L2TN của Việt Nam tôi thấy rất vui và thích thú. Tuy server con nhiều thiếu sót nhưng tôi vẫn xin cảm ỏn rất nhiều đến AD và đội ngũ thành viên đă bỏ công sức và tâm huyết để xây dựng L2TN ,1 sân chỏi free vui vẻ cho tất cả nhũng ai đam mê L2. Mong cho server ngày càng vững mạnh và thu hút thật nhiêu người chơi.
Thân chào!

mousebig

1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN Empty Re: 1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN

Bài gửi  kanny Thu Mar 18, 2010 3:54 am

Chào bạn,
Mình cũng gởi đến bạn một lời cảm ơn chân thành,
Dù là một server mới và đôi khi còn delay nhưng mình sẽ cố gắng hết sức để phục vụ các bạn được tốt nhất drunken
Một server mới thỳ tạo lập niềm tin là rất khó, mình mong các bạn sẽ gắn bó và tin tưởng server chúng ta
Hiện tại, Admin đang vắng mặt khoảng 2 tuần [ lý do đi công tác ở nước ngoài ] nên server chỉ còn duy nhất một mình mình quản lý
Do mình còn wá nhỏ [ còn đi học ] và điều khó là máy chủ đặt tít ở Tp HCM, mình thỳ lại ở Tiền Giang luận, trong thời gian này nếu có gì sơ suất xin tất cả thông cảm và bỏ qua cho mình, kinh nghiệm quản lý mình chỉ mới lần đầu thôi.
Server chúng ta cũng có tin vui rằng khi công tác về thỳ Admin sẽ nâng cấp đường truyền cho server, đảm bảo hok còn tình trạng lag hay delay như hiện nay.

Lần nữa, xin cám ơn vì các bạn đã chọn L2TNFriends
[GM]Kanny
kanny
kanny
Admin

https://l2tn.forumotion.com

1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN Empty vvvvvvvvvvvvvv

Bài gửi  vvvvvvvv Fri Mar 19, 2010 7:11 pm

khó khăn lắm mới tìm đc 1 sv h-rate của vn , mình sẽ ủng hộ PR hết mình và truyền bá sv này để ngày càng đông vui Smile) cheers

vvvvvvvv
Khách viếng thăm

1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN Empty Re: 1 lời cảm ơn chân thành đến nhưng người lập ra l2TN

Bài gửi  kanny Fri Mar 19, 2010 7:25 pm

Đợi Admin về nâng cấp đường truyền gòy hả tuyên truyền quảng cáo Very Happy
tongue tongue tongue
Giờ có hiện tượng delay mình cảm thấy bùn wá,hjz hjz
Khuya nay các farm zone sẽ được update và mobs cũng thế Smile
Việc spawn NPC Anti-PK ở các farm zone nữa, bận rộn khuya nay đây ! pale
Mọi người ủng hộ nhá Smile
kanny
kanny
Admin

https://l2tn.forumotion.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics