Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nghỉ thôi , sv toàn lũ vô học

5 posters

Go down

nghỉ thôi , sv toàn lũ vô học Empty nghỉ thôi , sv toàn lũ vô học

Bài gửi  aaadsdas Sun Mar 21, 2010 2:55 pm

mới lập nick lv 77 mà đi đâu cũng gặp cái lũ datly hay dailycity gì ấy pk liên tục , lên non pvp thì nó dance shadow lên red vô tư lol! sv này quá yêu kém khâu quản lý rồi , vào game có chơi đc cái quái gì đâu toàn là biến lên để bị giết > về làng > lên tiếp > bị giết tiếp

thôi thì nghỉ chơi game off mẹ cho khoẻ chút admin có 1 sv chơi với dế lol!

aaadsdas
Khách viếng thăm

nghỉ thôi , sv toàn lũ vô học Empty Re: nghỉ thôi , sv toàn lũ vô học

Bài gửi  kanny Sun Mar 21, 2010 4:26 pm

Xong hết gòy bạn, mình đã bảo đảm an toàn cho các bạn 100% ở bãi farm mới
Hiện nay, những gamer khi RED các bạn vẫn có thể đánh gamer đó vô tư trong thành và gamer đó hok đc sử dụng Teleporter hay Bless tongue

Bạn chỉ nói thế, bạn đã đưa ra được ý kiến gì để khắc phục trong lúc bạn bị PK hok? hay chỉ ngồi chờ đợi bên quản lí
kanny
kanny
Admin

https://l2tn.forumotion.com

Bài gửi  NoobOfNoob Sun Mar 21, 2010 4:38 pm

bạn nói chuyện làm ơn đàng hoàng 1 tí nghen bạn hiền , bạn mở miệng ra là nói server toàn lũ vô học là sao Sad , bạn nên biết server thì mới vừa ra thôi chứ đã lâu đâu mà cò thể quản lý tốt liền , bạn cũng nên thông cảm cho GM hoặc AD chứ nếu bạn bảo quản lý kém sao không thử làm 1 cai server và thử quản lý xem không biết chừng lúc đó bạn còn quản lý tệ hơn nữa No
Cuối cùng khuyên bạn 1 câu thui " làm tốt những gì bạn đang làm đi rồi hẵn phê phán người khác "
NoobOfNoob
NoobOfNoob

Bài gửi  aaadsdas Sun Mar 21, 2010 7:01 pm

đầu tiên tôi xin nói trước :thời gian là thứ rất quý đối với mình , tôi ko muốn phải lãng phí thời gian 1 cách vô ích

và clan Datlycity thì sao chứ ? đây là 1 sv pvp chứ ko phải sv pk , ko thể nào cứ thấy ai cũng red rồi kéo 1 đám lên spawn pk , như thế chả hay ho gì cho 1 sv mới đc biết đến và ít người chơi như thế này đâu

và tôi vô cùng hối hận vì đã gọi 2 người bạn cùng download client vô chơi sv này với mình , và chịu nổi ko khi mà từ trưa tới giờ khi mà họ lv 76 , 2 người bọn họ ko 1 phút nào là chơi yên ổn , lúc nào cũng bị pk , tôi log con của mình vào kéo thì cũng chịu chung số phận , tốn thời gian vô cùng , bãi farm non pvp là địa điểm cuối cùng tôi và 2 người bạn mình đặt chân đến

nhìn mấy npc anti pk , tui cũng đã nghĩ là chỗ này chắc ko bị pk đâu

lại 1 lần nữa các chú Datlycity xuất hiện , lần này là dance of shadow , và thế là pk vô tư , tui và bạn mình chỉ biết thoát game

tui chơi game tìm niềm vui , mới đầu thấy sv này cũng mừng vì kiếm đc 1 sv vn , nhưng mà với những chuyện vừa xảy ra thì tôi vui ko nổi , bạn của tôi họ chỉ mới chơi có 2 ngày , thời gian đã eo hẹp đc bữa chủ nhật rãnh rỗi log vào game thì gặp mấy chuyện này , ok game mà , chơi đc thì chơi ko đc thì nghỉ , tôi chỉ cố gắng viết vài dòng về suy nghĩ của mình thôi

clan Datlycity cần xem lại những gì mình đã làm , pvp ko có nghĩa là mass pk gặp đâu giết đấy , ko phải , clan DatLycity làm vậy chỉ để người ta ghét thêm chứ chả đc cái gì , phải tôn trọng người chơi khác các bạn ạ , ko phải các bạn có nhiều thời gian công sức , farm mạnh hơn là có quyền đụng đâu giết đấy

tất nhiên đây là chỉ là trong game các bạn muốn làm thế cũng chả ai cấm đc nhưng tôi xin nói thật là cứ làm thế đi rồi mọi người sẽ quit hết vì chả có ai điên tới mức bỏ thời gian của mình ra để các cậu pk mãi đâu

còn về phần GM/admin , tôi ko phê phán mà đó là 1 lời nhận xét bình thường , có gì mà NoobOfNoob nói tui nói chuyện ko đàng hoàng nào , rõ ràng sv hiện nay chỉ có mình kanny lo liệu , các vấn đề bất cập xảy ra là tất nhiên , tui chỉ nêu vấn đề ra cho thấy rõ thôi , có chỉ trích ai đâu nào

vài dòng này là suy nghĩ của tui đấy , chơi như thế này thì ko vui nổi , và giám cá cũng có người nghĩ như tui thôi

aaadsdas
Khách viếng thăm

Bài gửi  kanny Sun Mar 21, 2010 9:13 pm

Mình đã rất đau đầu vụ này, hiện tại bạn và các gamer khác đã đc bảo đảm an toàn 100% tại Farm Zone khu vực hòa bình [ khu đầu tiên của Farm Zone ]

Thân,
Rất vui khi nhận được sự góp ý chân thành của bạn
Về phần clan ĐạiLýCity, mình thấy các bạn làm gì cũng gây ít nhìu đến danh dự uy tín hay don075 giản sự khó chịu của người khác về hành động của clan
Do là server PvP nên mình thể nào can thiệp được vào việc PK như thế, mình chỉ hy vọng các bạn nên hạn chế lại và suy nghĩ về hành động của các bạn
Server mở FREE và hướng đến mục tiêu cộng đồng giải trí, các bạn nên cân nhắc trước những gì mình làm
Các bạn cũng hok nên suy nghỉ server mất cân bằng giữ các class, mình đã theo dõi và bám sát các member trong ĐạiLýCity wa rất nhìu ngày nay, hầu như là farm 24/24 và mình bảo đảm = danh dự của một [GM] là hok có hiện tượng BOT, điều này mình đã check rất kĩ, nếu các bạn hay ai hok tin cứ thữ một bữa chơi đêm xem sẽ rõ tất cả
Một điều nữa khiến ĐạiLýCity mạnh và vững chắc là tình tập thể rất cao, có khi nào các bạn thấy ĐạiLýCity đi PK mà chỉ một char đâu

Do vậy vì thế mình hy vọng sẽ có một tập thể nào đó đoàn kết để bảo vệ và là chỗ niềm tin cho các Newbie tongue

Lineage][TNFriends là một server Java cũng như bao server khác, việc bug là hok thể tránh khỏi, các bạn cũng nên góp sức để đưa ra cũng như phát hiện để chúng tôi cố sức mà fix
Tuy nhiên, chắc chắn là hok gì cũng fix được cả, trình độ cũng phải có hạn chứ, Kanny chỉ mới 16 tuổi và còn đi học , bạn bè, gia đình, và lo cho năm cuối cấp sắp tới cũng như thi ĐH [ quan trọng là còn lo px nữa Very Happy ] nên mình hok thể nào quản lí cho êm đẹp mọi việc một cách nhanh chóng được

Mong các bạn thông cảm và bỏ qua những sơ sót của server!

Trên đây là những dogn2 viết nên từ lòng mình!
Mình mong các bạn hiểu và thông cảm hok chỉ riêng Kanny mà cũng như Admin

Thân,
Chúc tất cả vui và gặp nhìu may mắn
[GM]Kanny

kanny
kanny
Admin

Bài gửi  tjnhbu0n1309 Sun Mar 21, 2010 9:28 pm

Thay Mat. Clan DatLyCity tuj Cam? on [GM] Da? tjn tuong? Clan .
tjnhbu0n1309
tjnhbu0n1309

Bài gửi  NoobOfNoob Sun Mar 21, 2010 10:07 pm

ok mình cũng đồng ý với bạn là thời gian là rất quý , mình cũng hiểu bạn ấm ức như thế nào khi bị clan datlycity pk tục nhưng bạn cũng nên biết không chỉ riêng bạn và 2 bạn của bạn bi pk , mà hầu như tất cả gamer không phải member của clan datly đều bị pk
mình vô tình vào xem topic thôi tự cái tiêu đề của bạn ghi " sv toàn lũ vô học " , bạn ghi thế chẳng khác nào những ai chơi server này đều như thế , mình thì không biết bạn ấm ức = mình hay không nhưng bạn cũng nên suy nghĩ lại truoc khi viết chứ , server mới cũng như bạn nói " sv hiện nay chỉ có mình kanny lo liệu , các vấn đề bất cập xảy ra là tất nhiên " bạn nói như thế thì cũng phải từ từ GM mới có thể giải quyết chứ đâu phải bạn nói là làm được liền đúng không .
mình chỉ hi vọng bạn bình tĩnh để mà ghi lên những ý kiến của mình một cách đàng hoàng và không xúc phạm đến ai thôi
NoobOfNoob
NoobOfNoob

Bài gửi  kanny Mon Mar 22, 2010 6:06 am

Điều đáng lo ngại đã được giải quyết gòy cơ mà Idea
Đã có chổ farm zone hòa bình và tình hình clan Đại LýCity cũng đã cải thiện !
kanny
kanny
Admin

Bài gửi  tjnhbu0n1309 Mon Mar 22, 2010 8:48 pm

yêu cầu Admin Fix lại bải farm mới rộng hơn . Shocked chứ ở làng kamel quá nhỏ mà tập trung quá nhiều người nên sever lag là phải Arrow
tjnhbu0n1309
tjnhbu0n1309

Bài gửi  kanny Mon Mar 22, 2010 8:59 pm

Duyệt!
kanny
kanny
Admin

Bài gửi  raidboss Fri Mar 26, 2010 4:36 pm

Có bạn hay không có bạn thì sv vẫn có người chơi. Nên đừng kết luận toàn lũ vô học nhé. Tôi cũng bị Clan đó PK không ít hơn bạn đâu, nhưng đây là sv pvp, pk là chuyện thường, hàng chục chỗ train lên lv thưa bạn, lúc đó tôi train ở đảo khủng long bị pk liên tục đến nỗi move về còn khó, nhưng tôi đã chuyển quan lò rèn thượng đế train, ở đó không có một mống nào của clan datly cả. giải pháp ở cái đầu ấy, afro

raidboss

Bài gửi  SpiritGhost Sun May 02, 2010 12:55 pm

kanny đã viết:Điều đáng lo ngại đã được giải quyết gòy cơ mà Idea
Đã có chổ farm zone hòa bình và tình hình clan Đại LýCity cũng đã cải thiện !
có thể nào tính chỉ số pk nếu đỏ thì giảm atk xuống! và giết được 1 red thì rớt vật phẩm lớn...còn chịn mà pk đi 1 bầy thì ta sẽ áp dụng NPC giết pk 1 bầy...vào vùng farm zone thì ta sẽ không cho red vào hoặc cho NPC săn như đã nói ở trên!....mà các bạn thông cảm ....clan đó chắc toàn con nít hông suy nghỉ chỉ nghỉ muốn thể hiên mình mà thôi!...minh người lớn không nên chấp tụi nó.....với lại khi giết được red thì không nên tăng exp (tránh tình trạng farm)chỉ rớt đồ và red đánh mod không có exp...và tự động giảm exp và cấp độ nếu red có chỉ số pk đến mức nào đó... và red thì không thể party...Còn nữa mình bức xúc thì mình bức xúc đúng đối tường đừng nêu topic vậy kì lắm bạn àk!nhiều người người ta đàng hoàng ngươi ta sẽ đáng giá mình không tốt..mặc dù họ thông cảm cho mình....thôi bớt nóng bạn nhé!

SpiritGhost

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics