Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kany xem thu cai' nay

3 posters

Go down

Kany xem thu cai' nay Empty Kany xem thu cai' nay

Bài gửi  Dzam Sun Mar 14, 2010 7:44 pm

Kany có nghĩ đến việc mở 1 server rate thấp khoảng 30/30/30/30 hoặc 50/50/50/50 không Shocked
mình nghĩ 1 sân chơi giống kiểu L2SG ngày trước khá hay vì dân nghiện L2 hầu hết đều đi làm & không có nhiều time cày cuốc nhưng nếu chơi server PvP thì rất nhanh chán
bản thân mình chơi rất nhiều server PvP rồi nhưng vẫn kết những server rate thấp thấp ( không phải loại như L2vn )
ví dụ như L2ex bên 4rum gamevn có 1 topic đó server đó rate x30 chơi khá hay
nếu Kany đủ lực + với sự hỗ trợ của a e bên 4rum L2SG mình nghĩ việc mở & quản lý 1 server rate thấp là có thể
dù sao cũng cám ơn Kany vì server tn lol!

Dzam

Kany xem thu cai' nay Empty Re: Kany xem thu cai' nay

Bài gửi  kanny Sun Mar 14, 2010 8:53 pm

Rất thanks Dzam với ý kiến thật hay
Mình rất muốn có một server rate thấp như thế vì thế nó đỡ nhàm chán!
Nhưng với uy tín và tiếng tăm hiện nay [server ít ai bít đến ] thỳ lịu mọi người có chịu bỏ time ra để train level hay không ?
Liệu mọi người có đặt niềm tin vào TNFriends để bỏ sức ra không ?
Rất khó bạn àk drunken
Mình nghĩ nên để server PvP dễ tiếp cận với mọi người hơn trong thời gian đầu
Nếu server ngày càng vững mạnh và đã giữ đc niềm tin của gamer thỳ mình nhất định sẽ mở thêm 1 server chạy song song rate thấp cỡ 15x hay 30x với GM Shop bán đến đồ A thui Like a Star @ heaven

Dù sao cũng rất cám ơn bạn !
[GM]-Kanny
kanny
kanny
Admin

https://l2tn.forumotion.com

Bài gửi  ImmortalQueen Sun Mar 14, 2010 10:28 pm

Uhm, Mình cũng đồng ý với ý kiến của Dzam, hiện tại thì vẫn mở Server PvP và Gm cần thử sức mở thêm 1 server rate 30x All hoặc 50x All , 2 server hoạt động cùng 1 lúc để những ai thích Pk thì vào server rate cao chơi (250x) còn những ai ko thích PvP ( như tui chẳn hạn ) thì vào những server rate thấp ( 30x or 50x) mà chơi ... như vậy L2TN sẻ có đủ cho cả 2 sở thích của người chơi L2 ...
ImmortalQueen
ImmortalQueen

Bài gửi  Dzam Sun Mar 14, 2010 11:09 pm

thank các bạn đã đọc
mình hiểu để mở & quản lý 1 server không phải đơn giản vì bản thân mình cũng đã làm server ( offline thôi Very Happy ) nhưng đã thấy mệt rồi
uy tín của server tuy chưa có thậm trí cũng không = dc server của Hoàng Nhân nhưng mình nghĩ 1 server không lag ko bug nhiều hệ thống Q hoạt động tốt thì thu hút người chơi chỉ là chuyện 1 sớm 1 chiều
hy vọng 1 ngày gần đây dc chơi server rate thấp của Kanny cheers
thank các bạn đã đọc

Dzam

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content