Lineage][TNFriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nên bỏ cái cánh trong sv..!!

2 posters

Go down

Nên bỏ cái cánh trong sv..!! Empty Nên bỏ cái cánh trong sv..!!

Bài gửi  Ice Sun Mar 28, 2010 3:12 pm

Mình nghỉ nên làm như thế ...
1 : vì nó chẳng đẹp mấy .
2 : cái tattoo là quá đủ cho 1 sv pvp có thêm item + bonus riêng...giờ thêm cánh vào nữa.
3 : tập trung 1 nơi đông thì tar nó khó + giật chứ chẳng đc gì đâu
Và đề nghị tăng rate Exp lên 500 hoặc 1000 . Vì exp chẳng quan trọng , quan trọng là có lv càng nhanh để chiến thôi...Giảm tính cày cuốc để tăng tính hiếu chiến của anh em sv pvp

Ice

Nên bỏ cái cánh trong sv..!! Empty Re: Nên bỏ cái cánh trong sv..!!

Bài gửi  kehuydiet20 Mon Mar 29, 2010 11:54 am

mình thì không nghĩ vậy vì cánh giúp tăng máu và 1 số cái nữa , ngoài ra cánh còn làm đẹp thêm nhân vật của mình. Cái ý kiến thứ 3 của bạn thì theo mình vì sever chưa up đương truyền nó giật đấy chứ!! Very Happy

kehuydiet20

Bài gửi  Ice Mon Mar 29, 2010 7:34 pm

Thế tôi hỏi bạn , trong GM Shop ra cái trang sức làm gì , vả lại cái cánh nó chiếm 1 slot bên trang sức , thế bằng cách nào để xài những trang sức 2 slot ? , mùh xài thì lại ko xài cánh ? mạnh = những đứa có cánh ?
Đồng ý cái cánh củng nằm trong 1 trang sức , nhưng tôi góp ý GM nên xét nó thành 1 trang sức thông thường , ai thik xài thì xài , thây vào đó mình sẽ để cái Option của cánh qua bên slot còn dư là berlth.
Nói thật 1 câu nhìn cái cánh quá vẽ vời + màu mè....

Ice

Nên bỏ cái cánh trong sv..!! Empty Vớ vẫn

Bài gửi  NobleCat Tue Mar 30, 2010 1:19 pm

thì chỉ có bác không thích thôi chứ mọi người đều thích bằng chứng là fram mua cánh ầm ầm kia kìa nếu bạn thấy nó xấu và màu mè thì nên góp ý với GM tìm những cánh khác đẹp hơn thích hợp hơn.
Cuối cùng là server là cả 1 cộng đồng đâu phải chỉ vì bạn không thích mà bỏ đi được

NobleCat
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics